Keywords [ carbide cutting tools ] match 338 các sản phẩm.
SG-44ML3 Bùi carbure rắn với hồ sơ cây nhọn và thiết kế cắt đơn cho các rãnh và góc hẹp - tổng chiều dài 75mm
| Người mẫu: | SG-44ML3 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |
SD-42ML3 Mũi Khoét Cán Dài Cắt Đơn Cacbua với Đường Kính Cắt 3mm và Chiều Dài Tổng Thể 75mm cho Bán Kính Bên Trong
| Người mẫu: | SD-42ML3 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 2,8mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |
SA-41ML3 Đường cắt Tungsten Carbide đơn với thân dài 75mm cho khoang sâu và tường bên
| Người mẫu: | SA-41ML3 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 1,5mm |
| Chiều dài cắt: | 6mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |
SM-3M Thép Cắt Vonfram Cacbua Mài Dao Quay Loại Bỏ Vết Hàn Chống Ăn Mòn
| Người mẫu: | SM-3M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Máy nghiền tungsten carbide hiệu quả cao SB-3M với cắt gấp đôi
| Người mẫu: | SB-3M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SH-5M Mũi Khoét Cán Tốc - Thiết kế cho gia công kim loại màu
| Người mẫu: | SH-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 77 |
Tệp xoay cacbua hiệu suất cao, hàn bạc, chiều dài cắt 25mm, SC-5M AL
| Người mẫu: | SC-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SE-2M YG8 General Grade Carbide Burr - Xử lý carbon và thép hợp kim hiệu quả chi phí
| Người mẫu: | SE-2M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 15mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 60mm |
SF-5M Carbide Aluminium Cut Rotary Burr cho chế biến kim loại mềm Thiết kế chống tắc nghẽn
| Người mẫu: | SF-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SM-5ZM Cone INOX Cut Carbide Burr - M122506 Dùng cho Thép Không Gỉ, Mặt Dốc và Gia Công Lỗ
| Người mẫu: | SM-5ZM TRONG |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |