Keywords [ carbide cutting tools ] match 338 các sản phẩm.
SL-4M Carbide Rotary Burrs Thiết kế chống dính cho chế biến nhôm hiệu quả
| Người mẫu: | SL-4M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
ISO9001 Chứng nhận Carbide Rotary Burr SG-5ZM Độ chính xác cao 25mm
| Người mẫu: | SG-5ZM DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SB-5M với đinh răng nhôm chu cylinder cắt cuối - Đối với công việc bề mặt nhôm và kim loại mềm
| Người mẫu: | SB-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SA-43M Precision Cylindrical Burr cắt đơn cho đồ trang sức nhôm
| Người mẫu: | SA-43M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 14mm |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |
Cây hình Carbide Rotary Burrs SF-5M cho công việc đa góc đường viền thép phức tạp
| Người mẫu: | SF-5M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Countersink 90 ° Tungsten Carbide Rotary Burrs SK-5M cắt đơn cho các chamfer góc phải
| Người mẫu: | SK-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6.3mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54mm |
SN-2ZM Làm gỗ chuyên nghiệp Carbide Rotary Burr - khắc gỗ cứng
| Người mẫu: | SN-2ZM SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 10 mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
SE-5M cắt kim cương E12.72206 Carbide Rotary Burr cho chế biến thông thường
| Người mẫu: | SE-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
Mũi Khoét Xoay Carbide SM-2M Gia Công Khắc Tinh với Hợp Kim Vonfram Hạt Siêu Mịn và Cán Giảm Chấn Rung
| Người mẫu: | SM-2M SC |
|---|---|
| cắt dai: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |
SL-4M Ball Nose Cone Carbide Burr Aluminum Cut cho nhôm cong
| Người mẫu: | SL-4M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |