Keywords [ tungsten carbide cutting tools ] match 332 các sản phẩm.
SN-2M Đá cắt kim cương - Đối với thép không gỉ và hợp kim dựa trên niken
| Người mẫu: | SN-2M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 9,5mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 55mm |
Khả năng ổn định Carbide Rotary Burrs SH-3ZM cho kim loại nhôm nonferrous mềm
| Người mẫu: | SH-3ZM AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 10 mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Laser khắc nén nón Carbide Burr SF-3M OEM Tungsten Carbide Deburring Bits
| Người mẫu: | SF-3M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
Bộ mũi khoan Tungsten đa năng, hộp xanh, cho gia công nhôm đa dụng
| Người mẫu: | SD-5M AL/SN-4M SC/SC-2M CB/SM-5M DC/SG-2M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 11/12.7/19/22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56/58/64/67mm |
SC-5M Ball Nose Aluminium Cut Carbide Burr - C12.72506AL cho chế biến kim loại mềm cong
| Người mẫu: | SC-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SM-4M chất lượng cao Carbide Burr- Tiến bộ đường viền chiều sâu dần dần
| Người mẫu: | SM-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| đường kính shannk: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
Tiêu chuẩn Carbide Burr Bit 5 Piece Set Wear Resistant Carbide Burr Die Grinder Bit
| Người mẫu: | SH-5M DM/SF-5M ST/SC-5M DC/SG-5M DC/SE-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/77mm |
SA-43ML2 mũi khoan rắn 3mm YG10X loại chịu tải nặng - Gia công gang và thép mạnh mẽ
| Người mẫu: | SA-43ML2 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 14mm |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 50mm |
SB-3ML6 Mài Cán Dài Mở Rộng Bằng Carbide Dùng Để Đánh Bóng Tường Bên Trong Chống Ăn Mòn
| Người mẫu: | SB-3ZML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 10 mm |
| Chiều dài cắt: | 20mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 170mm |
SJ-5M J12.711 Phôi cacbua nguyên chất - Được hàn bạc, bán thành phẩm để sản xuất lưỡi xay
| Người mẫu: | SJ-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |