Keywords [ tungsten carbide cutting tools ] match 332 các sản phẩm.
Bộ 5 mũi khoan carbide cắt đôi với cán 6mm cho gia công kim loại chính xác
| Người mẫu: | SN-4M DM/SG-2M ST/SM-5M AL/SB-2M CB/SK-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 6,3/12,7/19/22mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 54/58/64/67mm |
SG-5M hình cây cắt tốt gấp đôi Burr - Kết thúc bóng cao trên thép cứng
| Người mẫu: | SG-5M DF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SH-5M Brazed Carbide Burr 12,7mm Head Double Cut cho công việc kim loại thông thường
| Người mẫu: | SH-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
SH-2M 5-Axis CNC Mài Cũ Độ Chính Xác Cao - Chuyên Dụng Cho Linh Kiện Hàng Không Vũ Trụ
| Người mẫu: | SH-2M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SB-5M Mũi Khoét Carbide Phủ AlTiN Cắt Đôi – B12.72506 Dành Cho Gia Công Kim Loại Thông Thường
| Người mẫu: | SB-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SE-3M Diamond Cut Rotary Burr Tool cho Stainless Steel High Alloy Steel Processing
| Người mẫu: | SE-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
SK-5M Mũ khoan vát 90° Cắt đơn Rãnh - Loại bỏ vật liệu nhanh
| Người mẫu: | SK-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6.3mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 54mm |
SB-43M DC 3mm Double Cut Solid Carbide Rotary Burr Kỹ thuật chính xác
| Người mẫu: | SB-43M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 14mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |
SD-3M Diamond Cut Carbide Burr - Để cắt kiểm soát thép không gỉ và Inconel
| Người mẫu: | SD-3M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 8mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 53mm |
Aluminium cắt Rotary Burr Bit SC-5M đánh bóng thép không gỉ Ra0.4μM bề mặt
| Người mẫu: | SC - 5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |