Keywords [ carbide cutting tools ] match 338 các sản phẩm.
Bộ 5 mũi khoan xoay hợp kim vonfram với lưỡi cắt đa năng cho công việc kim loại nói chung trong hộp nhôm
| Người mẫu: | SA-2M CB/SE-3M SK/SG-3M SK/SJ-5M SC/SN-4M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11/12.7/16/19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58/61/64mm |
5 mảnh Tungsten Carbide Rotary Burr Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho gia công đa vật liệu
| Người mẫu: | SM-5M ST/SG-5M DM/SC-5M DM/SF-5M IN/SL-4M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |
5 phần Tungsten Carbide Rotary Burr Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho chế biến kim loại
| Người mẫu: | SA-5M DM/SA-5M AL/SC-5M AL/SF-5M DM/SG-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SH-5ZM Carbide Rotary Burr - cắt đôi để chế biến kim loại và đúc
| Người mẫu: | SH-5ZM DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
SM-5M Mài Cắt Carbide Hàn INOX cho Gia công Thép Không Gỉ và Thép Thông Thường
| Người mẫu: | SM-5M TRONG |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
Mũi Khoét Lỗ Bi Carbide Cán Dài SD-5ML6 DC Mũi Khoét Lỗ Bi Chịu Mài Mòn Cao
| Người mẫu: | SD-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 161mm |
Bộ mũi khoan cắt đôi 10 món, phù hợp cho gia công kim loại thông thường
| Người mẫu: | SH-5M DC/SB-5M DC/SC-5M DC/SF-5M DC/SG-5M DC/SA-5M DC/SL-4M DC/SE-5M DC/SM-5M DC/SN-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7/22/25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58/67/70/73/77mm |
SF-5M Ball Nosed Tree Aluminium Cut Carbide Burr - Cho Máy gia công nhôm đa góc
| Người mẫu: | SF-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SD-51M Mũi Khoét Carbide Cắt Đơn - D06.30503 Cán 3mm cho Công việc Cong và Không gian Hẹp
| Người mẫu: | SD-51M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6.3mm |
| Chiều dài cắt: | 5mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 43mm |
SM-4M chất lượng cao Carbide Burr- Tiến bộ đường viền chiều sâu dần dần
| Người mẫu: | SM-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| đường kính shannk: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |