Keywords [ carbide cutting tools ] match 338 các sản phẩm.
SB-5M Aluminium Cut Carbide Burr với lớp phủ AlTiN
| Người mẫu: | SB-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SB-3M AlTiN phủ bọc thép thô cắt carbure Burr - Công cụ quay chống nhiệt cho thép không gỉ
| Người mẫu: | INOX SB-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SA-5M AlTiN phủ Carbon Burr với cắt mịn đơn cho tháo chính xác - đường kính cắt 12,7mm
| Người mẫu: | SA-5M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi Khoan Tungsten Carbide Thép SF-3M Bền Bỉ Cho Gia Công Kim Loại Chính Xác
| Cấp: | YG8 |
|---|---|
| Người mẫu: | SF-3M AL |
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
Mũi khoan mở rộng 150mm, cắt đôi, loại SB-3ML6, công cụ hiệu quả cho xử lý vật liệu
| Người mẫu: | SB-3ZML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 10 mm |
| Chiều dài cắt: | 20mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 170mm |
SN-2M Inverted Cone Double Cut Burr - Tập trung vào các ứng dụng chuyên ngành và hiệu suất
| Người mẫu: | SN-2M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 9,5mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 55mm |
Bộ mũi khoan Tungsten đa năng, hộp xanh, cho gia công nhôm đa dụng
| Người mẫu: | SD-5M AL/SN-4M SC/SC-2M CB/SM-5M DC/SG-2M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 11/12.7/19/22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56/58/64/67mm |
Mũi khoan carbide cắt đơn thô, loại bỏ vật liệu hiệu quả, dụng cụ cầm tay SE-5M
| Người mẫu: | SE-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 20mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
Mũi khoan xoắn phủ hợp kim titan nhôm SM-4M chịu nhiệt, cắt mịn đơn
| Người mẫu: | SM-4M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
Mũi phay carbide SC-5M đầu tròn trụ - Lưỡi cắt đơn mịn cho gia công kim loại cong
| Người mẫu: | SC-5M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |