Keywords [ carbide cutting tools ] match 338 các sản phẩm.
SG-3M Tungsten Carbide Burr bằng đồng bạc với đường kính cắt 9,6mm và hình học cắt tùy chỉnh
| Người mẫu: | SG-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SL-2M L0822 Bạch kim bằng bạc ️ Semi-Finished cho chế tạo công cụ tùy chỉnh
| Người mẫu: | SL-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
SL-3ZM L1025 Phôi Carbide Virgin – Hàn Bạc, Bán Thành Phẩm cho Sản Xuất Bavia
| Người mẫu: | SL-3ZM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 10 mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SF-5ZM Mũi Khoét Cây Bán Kính Bằng Carbide với Đầu 12mm và Cán 6mm để Mài Tùy Chỉnh
| Người mẫu: | SF-5ZM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SD-3M Mũi Khoét Carbide Hình Cầu với Đường Kính Đầu 9.6mm và Cấp YG8 cho Góc Trong
| Người mẫu: | SD-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 8mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 53mm |
Đặt 5 miếng Carbide Burr với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho chế biến kim loại
| Người mẫu: | SB-5M ST,SG-5M DM,SH-5M AL,SC-5M AL,SL-4M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
Bộ 5 mũi khoan carbide với đường kính cắt 12,7mm và cán 6mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SB-5M ST/SC-5M AL/SG-5M DM/SL-4M SF/SH-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
Double Cut Carbide Burr Screwfix SF-3M Tree Shape Burr gỗ khắc và sáng tạo nghệ thuật
| Người mẫu: | SF-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SK-3M Single Cut Carbide Rotary Burr cho thép cứng với độ thô bề mặt Ra0,4μm và dung nạp chảy ≤0,15mm
| Người mẫu: | SK-3M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 4,7mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 52mm |
Mũi Khoét Nón SM-5M Thép Cắt Carbide - Gia Công Dốc và Lỗ Thép
| Người mẫu: | SM-5M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |