Keywords [ carbide cutting tools ] match 338 các sản phẩm.
SA-5M A1225 Mài Côn Carbide Độ Bền Cao Với Lưỡi Cắt Đơn
| Người mẫu: | SA-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SE-5ZM Oval Diamond Cut Carbide Rotary Burr - E122006 Đối với công việc cứng cao
| Người mẫu: | SE-5ZM DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 20mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 65mm |
SM-5M Carbide Rotary Burr - M12.72206 hình nón kim cương cắt cho chế biến kim loại
| Người mẫu: | SM-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
Mũi Khoét Xoay Kim Cương SD-5M Cắt Kim Cương Cho Vật Liệu Cứng Đánh Bóng Bề Mặt Phức Tạp
| Người mẫu: | SD-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
SJ-5M Countersink 60° Double Cut Carbide Burr - Đối với Countersinking và công việc cạnh lỗ
| Người mẫu: | SJ-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
Đàn canh dài Carbide Burrs Silver Braze Type SC-5M hiệu quả hiệu suất cao
| Người mẫu: | SC-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 175mm |
Long Shank Carbide Burr SL-4ML6 DC Tree Shape Double Cut cho công việc sâu
| Người mẫu: | SL-4ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 178mm |
SF-5M Mũi Khoét Cắt Đơn Nâng Cao - Thiết Kế Bền Bỉ Cho Sản Xuất Liên Tục
| Người mẫu: | SF - 5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SF-3M Mài dao kim cương phủ AlTiN cho thép không gỉ và siêu hợp kim
| Người mẫu: | SF-3M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
AlTiN phủ một cắt Carbide Burr để hoàn thiện sạch trên kim loại
| Người mẫu: | SD-3M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 8mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 54mm |