Keywords [ tungsten carbide cutting tools ] match 332 các sản phẩm.
Bộ mũi khoan xoay hợp kim vonfram với thiết kế đa răng và cán 6mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SA-2M CB/SC-2M CB/SG-2M ST/SM-5M IN/SN-4M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7/19/22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58/64/67mm |
Bộ 5 mũi khoan xoay hợp kim vonfram trong hộp nhôm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SH-5M SC/SL-4M SF/SG-5M DM/SC-5M AL/SA-5M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
5 phần Tungsten Carbide Rotary Burr Set với 6mm Shank cho Multi Material Roughing
| Người mẫu: | SL-4M ST/SM-5M AL/SA-5M AL/SC-5M DM/SF-5M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |
Bộ 5 mũi khoan xoay hợp kim vonfram với kết hợp răng đa dạng và cán 6mm cho nhiều loại vật liệu
| Người mẫu: | SM-5M IN/SG-2M ST/SC-2M CB/SA-2M CB/SL-4M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 19/22/25 mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64/67/70mm |
Bộ 10 mũi khoan hợp kim vonfram với đường kính cắt 12,7mm và cán 6mm cho công việc kim loại nâng cao
| Người mẫu: | SM-5M DM,SG-5M SC,SM-5M SK,SM-5M DC,SE-5M DC,SF-5M AL,SH-5M DM,SH-5M SK,SB-5M SK,SF-5M INOX |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70mm |
10 mảnh Tungsten Carbide Burr Set với 6mm Shank cho Sơn kim loại chính xác và Deburring
| Người mẫu: | SF-5M DM,SG-5M AL,SM-5M SC,SM-5M DM,SL-5M DC,SB-5M INOX,SA-5M SK,SC-5M SC,SC-5M AL,SL-5M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7/16mm |
| Chiều dài cắt: | 25/30mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/75mm |
Bộ 10 mũi khoan xoay hợp kim vonfram với nhiều kết hợp răng cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SL-4M SF/SL-4M ST/SB-5M IN/SA-5M DM/SG-5M AL/SF-5M DM/SC-5M SK/SC-5M AL/SM-5M DM/SM-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |
SF-3M Phôi Carbide Vonfram Loại Nguyên Chất Hàn Bạc Gia Công Thô Dao Mài Carbide Tùy Chỉnh
| Người mẫu: | SF-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
6mm Shank Tungsten Carbide Burrs Set với đường kính cắt 12,7mm và đa hình dạng và cắt cho công việc kim loại
| Người mẫu: | SL-4M ST/SF-5M IN/SG-5M DC/SM-5M ST/SC-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |
5 phần Tungsten Carbide Rotary Burr Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho chế biến kim loại
| Người mẫu: | SH-5M AL/SL-4M SF/SG-5M DM/SB-5M ST/SC-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |