Keywords [ tungsten carbide cutting tools ] match 332 các sản phẩm.
Bộ 10 Mũi Khoan Vonfram Cacbua với Cán 6mm – Bộ Mũi Khoan Quay Đa Hình Dạng Hoàn Chỉnh cho Gia Công Kim Loại
| Người mẫu: | SA-5M AL/SA-5M SK/SA-5M INOX/SF-5M SK/SF-5M AL/SG-5M SC/SM-5M DC/SM-5M AL/SE-5M AL/SD-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/11/25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 556/67/70mm |
10 bộ Tungsten Carbide Burr Kit với 6mm Shank và thiết kế cắt đôi cho công nghiệp kim loại
| Người mẫu: | SL-5M DC,SL-5M AL,SL-5M ST,SF-5M SK,SF-5M ST,SC-5M SK,SA-5M SK,SA-5M DC,SA-5M ST,SA-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7/16mm |
| Chiều dài cắt: | 25/30mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70/75mm |
8 phần AlTiN phủ Tungsten Carbide Rotary Burr Set với lựa chọn đa răng và 6mm Shank để tăng độ bền
| Người mẫu: | SB-3M DC/SA-3M IN/SA-3M SC/SC-3M DC/SF-5M AL/SF-5M DM/SG-5M DC/SF-5M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 19/25 mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64/70mm |
SH-3ZM Phôi Mài Răng Carbide Chưa Hoàn Thiện với Khả năng Tùy Chỉnh Mài Răng và Đường Kính Cắt 10mm bằng Vật liệu Carbide Vonfram
| Người mẫu: | SH-3ZM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 10 mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SL-2M Virgin Tungsten Carbide Preform - Silver Brazed Semi-Finished Carbide Burr với đường kính cắt 8mm
| Người mẫu: | SL-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
SF-5M F12.725 Virgin Tungsten Carbide Preform với đường kính cắt 12,7mm và bạc đúc cho sản xuất Burr
| Người mẫu: | SF-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
5 miếng Multi-Cut Carbide Rotary Burr Set với vật liệu Tungsten Carbide và 6mm Shank cho các nhiệm vụ gia công khác nhau
| Người mẫu: | SN-4M DM/SG-2M ST/SM-5M AL/SB-2M CB/SK-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 6,3/12,7/19/22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54/58/64/67mm |
5 phần Tungsten Carbide Burrs Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho chế biến kim loại chính xác
| Người mẫu: | SN-4M SC/SJ-5M SF/SJ-5M DM/SK-5M SC/SD-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6.3/11/12.7mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54/56/58mm |
Bộ 5 mũi khoan Carbide Tungsten với cán 6mm và cắt đôi cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SN-2M DM,SM-4M SK,SG-2M DK,SC-1M CB,SB-1M CB |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6/8/9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 9,5/16/19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 50/55/61/64mm |
5 phần Tungsten Carbide Rotary Burr Set với 6mm Shank cho Aluminium Diamond Single Cut Combo
| Người mẫu: | SA-5M AL/SA-5M DM/SC-5M AL/SG-5M /SH-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70/77mm |