Keywords [ tungsten carbide cutting tools ] match 332 các sản phẩm.
SC-5M Blank Tungsten Carbide Silver Grade với đường kính cắt 12,7mm cho nghiền tùy chỉnh
| Người mẫu: | SC-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SJ-6M Virgin YG8 Tungsten Carbide Blank cho sản xuất Burr xoay tùy chỉnh với đường kính cắt 16mm và loại Braze bạc
| Người mẫu: | SJ-6M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 16mm |
| Chiều dài cắt: | 14,5mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 62mm |
SH-5ZM H1232 Virgin Tungsten Carbide Blank
| Người mẫu: | SH-5ZM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
SC-5M YG8 Grade Tungsten Carbide Burr với thiết kế phút xoắn ốc để chế biến sắt đúc chính xác
| Người mẫu: | SC-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Bộ 5 mũi khoan Carbide Tungsten với cán 6mm – Bộ dụng cụ đa hình dạng cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SL-4M INOX,SF-5M SK,SG-5M DC,SM-5M DC,SC-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |
SG-15M G1938 YG8 Tungsten Carbide Preform 19mm cắt đường kính bạc đúc bán kết thúc Burr
| Người mẫu: | SG-15M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 19mm |
| Chiều dài cắt: | 38mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 83mm |
Dũa y tế SA-42M với vật liệu tương thích sinh học và chứng nhận ISO 10993 cho dũa xoay carbide cấp y tế
| Người mẫu: | SA-42M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 2,5mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |
SG-1BM G0616 Virgin Tungsten Carbide Preform Silver Brazed Semi-Finished Carbide Burr với đường kính cắt 6mm
| Người mẫu: | SG-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
Phôi hợp kim Vonfram YG8 SD-5M D12.711 với đường kính cắt 12.7mm để sản xuất mũi khoan tùy chỉnh
| Người mẫu: | SD-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
YG8 Grade Tungsten Carbide Preform với đường kính cắt 12,7mm và bạc đúc cho sản xuất Burr tùy chỉnh
| Người mẫu: | SE-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |