Keywords [ tungsten carbide cutting tools ] match 332 các sản phẩm.
SF-3M Radius Tree Shape Carbide Rotary Burr - 9,6mm cắt đường kính YG8 Grade Tungsten Carbide bán hoàn thành trống
| Người mẫu: | SF-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
Mài dùi xoay cacbua hình cây nhọn với đường kính cắt 12,7mm và cacbua vonfram YG8 để mài răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SF-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SA-41ML3 Đường cắt Tungsten Carbide đơn với thân dài 75mm cho khoang sâu và tường bên
| Người mẫu: | SA-41ML3 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 1,5mm |
| Chiều dài cắt: | 6mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |
Countersink 90 ° Tungsten Carbide Rotary Burrs SK-5M cắt đơn cho các chamfer góc phải
| Người mẫu: | SK-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6.3mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54mm |
Mũi khoan Carbide Tungsten đáng tin cậy SE-5M cho gia công thô kim loại nói chung
| Người mẫu: | SE-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
Bộ 8 mũi khoan hợp kim vonfram với cán 6mm cho công việc kim loại chính xác
| Người mẫu: | SK-2M DC,SJ-2M SC,SN-4M DC,SF-3M SK,SH-3M SK,SF-1BM ST,SB-1BM CB,SC-1BM CB |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6/8/9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 4/7/12,7/16/19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 49/52/58/61/64mm |
Mũi Khoét Xoay Vonfram Cacbua Hình Cầu SD-2M với Đường Kính Cắt 8mm cho Tùy Chỉnh Răng
| Người mẫu: | SD-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 6,4mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 51mm |
Bộ 5 mũi khoan carbide với đường kính cắt 12,7mm và cán 6mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SB-5M ST/SC-5M AL/SG-5M DM/SL-4M SF/SH-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
Mũi Khoét Carbide Vonfram Cấp YG8 Dạng Cây Đầu Tròn SF-5M Dùng Cho Gia Công Kim Loại Chính Xác
| Người mẫu: | SF-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Công dụng nặng Tungsten Carbide Burrs SF-5M bền Không có lớp phủ để làm sạch hàn
| Người mẫu: | SF-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |