Keywords [ tungsten carbide cutting tools ] match 332 các sản phẩm.
Mũi khoan xoắn cacbua SA-3M với cấu hình răng tùy chỉnh bằng cacbua vonfram chống mài mòn và loại hàn bạc
| Người mẫu: | SA-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SG-3M Tungsten Carbide Burr bằng đồng bạc với đường kính cắt 9,6mm và hình học cắt tùy chỉnh
| Người mẫu: | SG-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SL-4M Radius Taper Carbide Burr Blank cho mài răng tùy chỉnh trong YG8 Grade Tungsten Carbide
| Người mẫu: | SL-4M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
Bộ mũi khoan xoay hợp kim vonfram với cán 6mm và bộ nhiều hình dạng để làm sạch bavia và mài
| Người mẫu: | SG-5M SF,SC-5M AL,SF-5M AL,SA-5M SK,SA-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Bộ 5 mũi khoan hợp kim vonfram với cán 6mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SN-4M DM,SF-3M ST,SM-4M AL,SK-3M DC,SB-1M CB |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6/9,6/10/12mm |
| Chiều dài cắt: | 13/5/16/19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 50/61/58/64mm |
SE-41ML3 3mm Mũi Khoét Cán Dài Bằng Carbide Dành Cho Công Việc Chi Tiết Tinh Xảo Bằng Carbide Vonfram
| Người mẫu: | SE-41ML3 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 5,5mm |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |
SE-2M E0815 8mm cắt đường kính Tungsten Carbide Preform cho tùy chỉnh răng nghiền bán kết thúc Carbide Burr
| Người mẫu: | SE-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 15mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 60mm |
Bộ 5 mũi khoan cacbua vonfram đường kính cắt 12,7mm với cán 6mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SH-5M AL,SL-4M SF,SG-5M DM,SB-5M ST,SC-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
SG-3ML6 Mũi Khoét Xoay Cán Dài – Carbide Vonfram Cắt Đơn Dùng Cho Khu Vực Khó Tiếp Cận
| Người mẫu: | SG-3ML6 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 169mm |
SN-4M Carbide Rotary Bit AlTiN Lớp phủ Carbide Rotary Tool Bits Thiết kế nón đảo ngược
| Người mẫu: | SN-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |