Keywords [ tungsten carbide rotary burrs ] match 293 các sản phẩm.
5 phần Tungsten Carbide Rotary Burr Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho chế biến kim loại
| Người mẫu: | SH-5M AL/SL-4M SF/SG-5M DM/SB-5M ST/SC-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
5 phần Tungsten Carbide Rotary Burr Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho công việc đa vật liệu
| Người mẫu: | SB-5M ST/SG-5M DM/SH-5M AL/SC-5M AL/SL-4M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
Bộ 5 mũi khoan xoay hợp kim vonfram với thiết kế cắt đôi và đường kính cắt 12,7mm cho công việc kim loại
| Người mẫu: | SA-5M DC/SG-5M DC/SF-5M DC/SM-5M DC/SL-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |
5 phần Tungsten Carbide Rotary Burr Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho chế biến kim loại đa năng
| Người mẫu: | SA-5M SC/SB-5M DC/SC-5M DC/SE-5M DC/SF-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70mm |
5 phần Tungsten Carbide Rotary Burr Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho công việc đa vật liệu
| Người mẫu: | SG-5M AL/SM-5M DM/SG-5M SC/SC-5M DM/SC-5M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70mm |
5 mảnh Tungsten Carbide Rotary Burr Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho gia công đa vật liệu
| Người mẫu: | SM-5M ST/SG-5M DM/SC-5M DM/SF-5M IN/SL-4M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |
5 phần Tungsten Carbide Rotary Burr Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho chế biến kim loại
| Người mẫu: | SA-5M DM/SA-5M AL/SC-5M AL/SF-5M DM/SG-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Dũa y tế SA-42M với vật liệu tương thích sinh học và chứng nhận ISO 10993 cho dũa xoay carbide cấp y tế
| Người mẫu: | SA-42M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 2,5mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |
SB-1BM Mài dao hợp kim vonfram xoay với đường kính cắt 6mm để mài răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SB-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
SM-3M Thép Cắt Vonfram Cacbua Mài Dao Quay Loại Bỏ Vết Hàn Chống Ăn Mòn
| Người mẫu: | SM-3M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |