Keywords [ tungsten carbide rotary burrs ] match 293 các sản phẩm.
SF-2M Radius Tree Shape Carbide Rotary Burr Blank với đường kính cắt 8mm và lớp YG8 cho nghiền tùy chỉnh
| Người mẫu: | SF-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |
Flame Shape Carbide Rotary Burr Blank với đường kính cắt 8mm cho hồ sơ răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SH-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
Mũi phay carbide xoay SL-4M côn có bán kính 12.7mm, đường kính cắt, cấp YG8, bán thành phẩm cho mài tùy chỉnh
| Người mẫu: | SL-4M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
SL-1BM Taper với Radius Carbide Rotary Burr Semi-Finished cho cắt bề mặt chuyển tiếp với đường kính cắt 6mm và lớp YG8
| Người mẫu: | SL-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
SH-5ZM Carbide Rotary Burr - cắt đôi để chế biến kim loại và đúc
| Người mẫu: | SH-5ZM DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
SB-5M Mài Cũi Carbide Hàn B12.725 Cắt Đôi Cho Gia Công Kim Loại Đa Năng
| Người mẫu: | SB-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SC-5M Carbide Rotary Burr - 12,7mm Head đơn cắt mịn cho công nghiệp kim loại chung
| Người mẫu: | SC-5M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SN-2ZM Làm gỗ chuyên nghiệp Carbide Rotary Burr - khắc gỗ cứng
| Người mẫu: | SN-2ZM SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 10 mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
SJ-5M Countersink 60 ° Carbide Rotary Burr - Xử lý thép hợp kim cao
| Người mẫu: | SJ-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
Thiết kế nhiều răng cho các hình dạng đồ đạc khác nhau
| Người mẫu: | VCB-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7cm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |