Keywords [ tungsten carbide rotary burrs ] match 293 các sản phẩm.
Mũi Khoét Xoay Vonfram Cacbua Hình Cầu SD-2M với Đường Kính Cắt 8mm cho Tùy Chỉnh Răng
| Người mẫu: | SD-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 6,4mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 51mm |
SE-5M cắt kim cương E12.72206 Carbide Rotary Burr cho chế biến thông thường
| Người mẫu: | SE-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
VCB-5M Shape Carbide Rotary Burr - cắt đôi để tạo hình và hoàn thiện các kim loại khác nhau
| Người mẫu: | VCB-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SB-5M Carbide Rotary Burr - Double Cut cho Gia công Kim loại Tổng quát
| Người mẫu: | SB-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Khả năng ổn định Carbide Rotary Burrs SH-3ZM cho kim loại nhôm nonferrous mềm
| Người mẫu: | SH-3ZM AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 10 mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Bộ 10 mũi khoan carbide đa răng với vật liệu carbide vonfram và cán 6mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SM-5M DM/SG-5M SC/SG-3M AL/SM-5M DC/SE-5M DC/SH-5M AL/SH-5M DM/SH-5M SC/SB-5M IN/SF-5M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 19/22/25/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64/67/70/77mm |
Bộ 5 Mũi Khoan Carbide với Nhiều Hình Dạng và Rãnh Cắt cho Công Việc Gia Công Thô - Bộ Mũi Khoan Carbide Vonfram Cán 6mm
| Người mẫu: | SE-3M SK/SA-2M CB/SG-3M SK/SJ-5M SC/SN-4M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11/12.7/16/19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56/58/61/64mm |
5 miếng Multi-Cut Carbide Rotary Burr Set với vật liệu Tungsten Carbide và 6mm Shank cho các nhiệm vụ gia công khác nhau
| Người mẫu: | SN-4M DM/SG-2M ST/SM-5M AL/SB-2M CB/SK-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 6,3/12,7/19/22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54/58/64/67mm |
Mũi Khoan Tungsten Carbide Thép SF-3M Bền Bỉ Cho Gia Công Kim Loại Chính Xác
| Cấp: | YG8 |
|---|---|
| Người mẫu: | SF-3M AL |
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
Bộ 5 mũi khoan xoắn đa hình dạng hợp kim cacbua với đường kính cắt 12,7mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SD-5M DC/SK-5M SC/SJ-5M DM/SJ-5M SC/SN-4M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6.3/11/12.7mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54/56/58mm |