Keywords [ tungsten carbide rotary burrs ] match 293 các sản phẩm.
Mũi Khoét Lỗ Cứng SM-42ML3 với Chiều dài 75mm, Hình dạng Tapered và Vật liệu Hợp kim Vonfram cho Công việc Độ dốc và Lỗ chính xác
| Người mẫu: | SM-42ML3 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |
Cây hình Carbide Rotary Burrs SF-5M cho công việc đa góc đường viền thép phức tạp
| Người mẫu: | SF-5M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Countersink 90 ° Tungsten Carbide Rotary Burrs SK-5M cắt đơn cho các chamfer góc phải
| Người mẫu: | SK-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6.3mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54mm |
60 ° Countersink SJ-6M Carbide Rotary Burr Blank với đường kính cắt 16mm và lớp YG8 cho nghiền răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SJ-6M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 16mm |
| Chiều dài cắt: | 14,5mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 62mm |
Phôi mũi khoan xoay carbide hình oval SE-3M với đường kính cắt 9.6mm cho cấu hình răng tùy chỉnh và mài lại
| Người mẫu: | SE-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
SF-5M Radius Tree Carbide Rotary Burr Blank với đường kính cắt 12,7mm cho hồ sơ răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SF-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi khoan xoắn carbide hình cây nhọn SG-3M với đường kính cắt 9.6mm để mài răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SG-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SL-2M Taper với Radius Carbide Rotary Burr Semi-Finished với đường kính cắt 8mm cho hồ sơ răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SL-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
SC-2M Ball Nose Cylinder Shape Carbide Rotary Burr với đường kính cắt 8mm và lớp YG8 cho nghiền tùy chỉnh
| Người mẫu: | SC-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
Hình quả cầu Carbide Rotary Burr Blank với đường kính cắt 6mm và lớp YG8 cho nghiền răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SD-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |