Keywords [ tungsten carbide rotary burrs ] match 293 các sản phẩm.
SC-5M Đầu Trụ Cầu Mài Dao Cán Mài Mòn Bằng Hợp Kim Vonfram với Đường Kính Cắt 12.7mm và Vật Liệu Hợp Kim Vonfram cho Mài Tùy Chỉnh
| Người mẫu: | SC-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Flame Shape Carbide Rotary Burr Blank - 12,7mm cắt đường kính Tungsten Carbide vật liệu cho nghiền răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SH-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
SJ-5M 60° Countersink Carbide Rotary Burr với đường kính cắt 12,7mm và vật liệu Tungsten Carbide cho nghiền răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SJ-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
Mũi Khoét Lỗ Trụ DC Carbide - Cắt Đôi Dùng Cho Gia Công Kim Loại
| Người mẫu: | SL-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
Mũi Khoét Xoay Carbide SM-2M Gia Công Khắc Tinh với Hợp Kim Vonfram Hạt Siêu Mịn và Cán Giảm Chấn Rung
| Người mẫu: | SM-2M SC |
|---|---|
| cắt dai: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |
Mũi khoan xoắn cacbua SA-3M với cấu hình răng tùy chỉnh bằng cacbua vonfram chống mài mòn và loại hàn bạc
| Người mẫu: | SA-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
Mũi Khoét Lỗ Tròn Đầu Bi Hình Trụ Bằng Hợp Kim Cacbua SC-1BM với Đường Kính Cắt 6mm và Hợp Kim Vonfram Cấp YG8
| Người mẫu: | SC-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
SF-3M Radius Tree Shape Carbide Rotary Burr - 9,6mm cắt đường kính YG8 Grade Tungsten Carbide bán hoàn thành trống
| Người mẫu: | SF-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
Mài dùi xoay cacbua hình cây nhọn với đường kính cắt 12,7mm và cacbua vonfram YG8 để mài răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SF-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SM-42ML3 Mũi Khoét Xoay Hợp Kim Rắn Lưỡi Cắt Đơn 75mm OAL Dùng Cho Công Việc Vuông Góc Trên Hợp Kim Vonfram
| Người mẫu: | SM-42ML3 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |