Keywords [ tungsten carbide rotary burrs ] match 293 các sản phẩm.
SD-5M hình quả nhôm cắt Carbide Burr - Đối với máy gia công nhôm cong và nội bộ
| Người mẫu: | SD-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
Mài Côn Carbide Chống Mài Mòn E12.72206 Dùng Để Hoàn Thiện Vật Liệu Cứng
| Người mẫu: | SE-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
SF-5M Carbide Aluminium Cut Rotary Burr cho chế biến kim loại mềm Thiết kế chống tắc nghẽn
| Người mẫu: | SF-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi Khoét Carbide Vonfram Cấp YG8 Dạng Cây Đầu Tròn SF-5M Dùng Cho Gia Công Kim Loại Chính Xác
| Người mẫu: | SF-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SC-1M Solid Carbide Ball Nose Cylinder Burr cắt đơn 50mm Độ dài cho gia công
| Người mẫu: | SC-1MSC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |
SB-5M với đinh răng nhôm chu cylinder cắt cuối - Đối với công việc bề mặt nhôm và kim loại mềm
| Người mẫu: | SB-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi khoan Carbide Tungsten đáng tin cậy SE-5M cho gia công thô kim loại nói chung
| Người mẫu: | SE-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
SB-5ZM Welded Carbide Rotary Burr - B122506 Double Cut cho Hoàn thiện Phôi Kim loại
| Người mẫu: | SB-5ZM DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SA-2ZM Cylinder Carbide Burr Blank với đường kính đầu 8mm cho nghiền răng tùy chỉnh trong vật liệu Tungsten Carbide
| Người mẫu: | SA-2ZM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 20mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 65mm |
SD-5M Burr Carbide Hàn Mài Thô Loại Bỏ Kim Loại Nhanh
| Người mẫu: | SD-5M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |