Tất cả các sản phẩm
SD-5M hình quả nhôm cắt Carbide Burr - Đối với máy gia công nhôm cong và nội bộ
| Người mẫu: | SD-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
SB-5M với đinh răng nhôm chu cylinder cắt cuối - Đối với công việc bề mặt nhôm và kim loại mềm
| Người mẫu: | SB-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SM-3M Thép Cắt Vonfram Cacbua Mài Dao Quay Loại Bỏ Vết Hàn Chống Ăn Mòn
| Người mẫu: | SM-3M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi Khoét Nón SM-5M Thép Cắt Carbide - Gia Công Dốc và Lỗ Thép
| Người mẫu: | SM-5M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
Mũi Khoan Cắt Thép SF-5M F12.72506 Đầu 12.7mm Carbide Burr Gia Công Đa Dụng
| Người mẫu: | SF-5M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi Khoét Lỗ Đầu Tròn Bằng Hợp Kim SF-5M Răng Tàu Thuyền
| Người mẫu: | SF-5M SY |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Máy nghiền tungsten carbide hiệu quả cao SB-3M với cắt gấp đôi
| Người mẫu: | SB-3M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
Mũi khoan carbide xoay chống mài mòn hình nón SG-5M với thiết kế răng rộng
| Người mẫu: | SG-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi Khoan Tungsten Carbide Thép SF-3M Bền Bỉ Cho Gia Công Kim Loại Chính Xác
| Cấp: | YG8 |
|---|---|
| Người mẫu: | SF-3M AL |
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
YG8 Grade Tungsten Burr Bits SC-5M Rotary Burr Set For Aerospace Aluminum
| Người mẫu: | SC-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |