Tất cả các sản phẩm
Mũi khoan xoắn SM-5M Carbide với Lưỡi cắt Nhôm - Thích hợp cho hoàn thiện bề mặt kim loại thông thường
| Người mẫu: | SM-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
SF-5M Carbide Aluminium Cut Rotary Burr cho chế biến kim loại mềm Thiết kế chống tắc nghẽn
| Người mẫu: | SF-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SC-5M Ball Nose Aluminium Cut Carbide Burr - C12.72506AL cho chế biến kim loại mềm cong
| Người mẫu: | SC-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi khoan xoay Carbide với thiết kế Combi Cut - Hiệu quả gia công đa vật liệu
| Người mẫu: | VA-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Thiết kế nhiều răng cho các hình dạng đồ đạc khác nhau
| Người mẫu: | VCB-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7cm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |