Tất cả các sản phẩm
SL-4M Carbide Rotary Burrs Thiết kế chống dính cho chế biến nhôm hiệu quả
| Người mẫu: | SL-4M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
SH-5M Burrs Carbide Hình Ngọn Lửa H12.732 Cho Bề Mặt Nhôm
| Người mẫu: | SH-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
Non Standard Carbide Rotary Burrs Custom Cast Iron Carbide Burr Bits
| Người mẫu: | VA 1225 |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SB-5M Carbide Rotary Burrs Cylinder với cắt nhôm B12.725
| Người mẫu: | SB-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SL-4M Stainless Cutting Burr Bits Giải pháp vật liệu chống ăn mòn hiệu quả
| Người mẫu: | SL-4M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
VA tùy chỉnh khắc Carbide Rotary Burr Carbide Rotary File với 6mm Shank
| Người mẫu: | lưỡi lược |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SA-5M Carbide Cylinder Rotary Burr - INOX Cut cho Stainless A12.72506 cho chế biến chung
| Người mẫu: | SA-5M TRONG |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SB-5M Mũi Khoét Cán Chày Carbide - Kiểu Cắt B12.72506 INOX Dùng Cho Gia Công Kim Loại
| Người mẫu: | SB-5M TRONG |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SM-5M Mài Cắt Carbide Hàn INOX cho Gia công Thép Không Gỉ và Thép Thông Thường
| Người mẫu: | SM-5M TRONG |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
SL-4M Ball Nose Cone Steel Cut Carbide Burr - L12.728 Cho máy gia công thép cong và bên trong
| Người mẫu: | SL-4M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |