Tất cả các sản phẩm
SE-3M Diamond Cut Rotary Burr Tool cho Stainless Steel High Alloy Steel Processing
| Người mẫu: | SE-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
Cây hình điện khắc bit SG-5M G12.72506 Cho chế biến nhôm
| Người mẫu: | SG-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Aluminium cắt Rotary Burr Bit SC-5M đánh bóng thép không gỉ Ra0.4μM bề mặt
| Người mẫu: | SC - 5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Tệp xoay cacbua hiệu suất cao, hàn bạc, chiều dài cắt 25mm, SC-5M AL
| Người mẫu: | SC-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi khoan cắt nhôm YG6 hợp kim vonfram SB-5 hiệu suất cao gia công kim loại màu
| Người mẫu: | SB - 5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Dụng cụ cắt nhôm SE-3M Mài cacbua hàn bạc với độ đảo cực thấp
| Người mẫu: | SE-3M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
Cây hình Carbide Rotary Burrs SF-5M cho công việc đa góc đường viền thép phức tạp
| Người mẫu: | SF-5M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi Khoét Xoay Carbide Chuyên Nghiệp Gia Công Kết Cấu Thép
| Người mẫu: | SB - 5M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Bộ mũi khoan xoay chịu tải nặng SH-5M cho kim loại, đáng tin cậy, KHÔNG có lớp phủ
| Người mẫu: | SH - INOX 5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
SB-5M Mũi Khoét Răng Thép Carbide Cho Đúc Sắt Hiệu Suất Cao
| Người mẫu: | SB-5M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |