Tất cả các sản phẩm
SG-15M G1938 YG8 Tungsten Carbide Preform 19mm cắt đường kính bạc đúc bán kết thúc Burr
| Người mẫu: | SG-15M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 19mm |
| Chiều dài cắt: | 38mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 83mm |
Phôi hợp kim Vonfram YG8 SD-5M D12.711 với đường kính cắt 12.7mm để sản xuất mũi khoan tùy chỉnh
| Người mẫu: | SD-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
SA-3ZM Carbide Burr Blank với đường kính đầu 10mm cho hồ sơ răng tùy chỉnh và loại thắt bạc
| Người mẫu: | SA-3ZM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 10 mm |
| Chiều dài cắt: | 20mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 65mm |
YG8 Grade Tungsten Carbide Preform với đường kính cắt 6mm và loại đặc cho sản xuất mũi khoan tùy chỉnh
| Người mẫu: | SK-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 3 mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |
YG8 Grade Tungsten Carbide Preform với đường kính cắt 12,7mm và bạc đúc cho sản xuất Burr tùy chỉnh
| Người mẫu: | SE-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
SD-5M hình quả bóng bán kết thúc Carbide Burr Blank với đường kính đầu 12,7mm và lớp YG8 cho nghiền răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SD-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
YG8 lớp bán kết thúc Carbide Burr Preform với đường kính cắt 6mm và loại rắn cho công cụ tùy chỉnh
| Người mẫu: | SJ-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 5mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |
SE-2M E0815 8mm cắt đường kính Tungsten Carbide Preform cho tùy chỉnh răng nghiền bán kết thúc Carbide Burr
| Người mẫu: | SE-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 15mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 60mm |
SD-3M Mũi Khoét Carbide Hình Cầu với Đường Kính Đầu 9.6mm và Cấp YG8 cho Góc Trong
| Người mẫu: | SD-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 8mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 53mm |
SE-2M Mài Dũa Carbide Hình Oval với Đường Kính Đầu 8mm và Cấp YG8 cho Mài Tùy Chỉnh
| Người mẫu: | SE-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 15mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 60mm |