Tất cả các sản phẩm
Preform Carbide Tungsten Cấp YG8 với Đường kính cắt 19mm và Hàn Bạc để Sản xuất Burr Tùy chỉnh
| Người mẫu: | SG-7M8 |
|---|---|
| cắt đường kính: | 19mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SL-3ZM L1025 Phôi Carbide Virgin – Hàn Bạc, Bán Thành Phẩm cho Sản Xuất Bavia
| Người mẫu: | SL-3ZM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 10 mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SL-2M L0822 Bạch kim bằng bạc ️ Semi-Finished cho chế tạo công cụ tùy chỉnh
| Người mẫu: | SL-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
SL-1BM L0616 Bán thành phẩm hàn bạc cho sản xuất gờ
| Người mẫu: | SL-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
SJ-5M J12.711 Phôi cacbua nguyên chất - Được hàn bạc, bán thành phẩm để sản xuất lưỡi xay
| Người mẫu: | SJ-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
SC-1BM C0616 Phôi Mài Dao Carbide Hàn Bạc với Đường Kính Cắt 6mm và Cấp YG8 cho Mài Tùy Chỉnh
| Người mẫu: | SC-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
SG-1BM G0616 Virgin Tungsten Carbide Preform Silver Brazed Semi-Finished Carbide Burr với đường kính cắt 6mm
| Người mẫu: | SG-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
SF-5M F12.725 Virgin Tungsten Carbide Preform với đường kính cắt 12,7mm và bạc đúc cho sản xuất Burr
| Người mẫu: | SF-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SH-5ZM H1232 Virgin Tungsten Carbide Blank
| Người mẫu: | SH-5ZM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
Mài dao carbide bán thành phẩm SH-2M Virgin Tungsten Carbide Silver Soldered với đường kính cắt 8mm
| Người mẫu: | SH-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |