Keywords [ tungsten carbide cutting tools ] match 332 các sản phẩm.
SN-2M Inverted Cone Double Cut Burr - Tập trung vào các ứng dụng chuyên ngành và hiệu suất
| Người mẫu: | SN-2M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 9,5mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 55mm |
SN-2M Mũi phay côn ngược - Dụng cụ làm sạch góc thoát 90°
| Người mẫu: | SN-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 9,5mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 55mm |
SL-42M DC tốc độ cao Tungsten Carbide Burrs cho hàng không ô tô
| Người mẫu: | SL-42M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |
Diamond Cut Silver Brazed Tungsten Burr SG-3M Carbide thô chính xác cao với dòng chảy thấp
| Người mẫu: | SG-3M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
Mũi Khoét Lỗ Trụ DC Carbide - Cắt Đôi Dùng Cho Gia Công Kim Loại
| Người mẫu: | SL-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
SH-5M Hình dạng ngọn lửa cắt đôi Carbide Burr - H12.73206 Đối với công việc pha trộn bề mặt cong
| Người mẫu: | SH-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
Mài Côn Carbide Chống Mài Mòn E12.72206 Dùng Để Hoàn Thiện Vật Liệu Cứng
| Người mẫu: | SE-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
Bộ Dũa Mài Carbide Hộp Đỏ Công Nghiệp 5 Chi Tiết Có Thể Tùy Chỉnh Cấp YG8
| Người mẫu: | SH-5M DM/SF-5M ST/SC-5M DC/SG-5M DC/SE-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/77mm |
Mũi Khoét Xi Lanh Đầu Bi SC-5ZM Nhôm Cắt Mũi Khoét Cacbua - C1225 AL Dành cho Gia công Nhôm
| Người mẫu: | SC-5ZM AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Solid Tungsten Carbide Burr Bits 3mm Nano Blue phủ với thiết kế bôi trơn nâng cao
| Người mẫu: | SA-41M DC,SB-41M DC,SC-41M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 1,5mm/2,5mm |
| Chiều dài cắt: | 6mm/11mm |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |