Tất cả các sản phẩm
SN-2M Inverted Cone Double Cut Burr - Tập trung vào các ứng dụng chuyên ngành và hiệu suất
| Người mẫu: | SN-2M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 9,5mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 55mm |
SH-5M Hình dạng ngọn lửa cắt đôi Carbide Burr - H12.73206 Đối với công việc pha trộn bề mặt cong
| Người mẫu: | SH-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
SC-42M Mũi Khoét Đầu Tròn Cán Trụ Hợp Kim - Đầu và Cán 3mm cho Công Việc Chính Xác Hạn Chế
| Người mẫu: | SC-42M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 14mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |