Keywords [ carbide cutting tools ] match 338 các sản phẩm.
SN-4M Mũi Khoét Carbide Cắt Đôi với Lớp Phủ AlTiN – Đường Kính Cắt 12.7mm cho Gia Công Kim Loại Tổng Quát
| Người mẫu: | SN-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
SF-5M AlTiN phủ bằng kim cương cắt Carbide Burr cho vật liệu cứng với tuổi thọ công cụ kéo dài
| Người mẫu: | SF-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SC-42M Mũi Khoét Đầu Tròn Cán Trụ Hợp Kim - Đầu và Cán 3mm cho Công Việc Chính Xác Hạn Chế
| Người mẫu: | SC-42M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 14mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |
SH-5M Brazed Carbide Burr 12,7mm Head Double Cut cho công việc kim loại thông thường
| Người mẫu: | SH-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
SB-5M Mũi Khoét Carbide Phủ AlTiN Cắt Đôi – B12.72506 Dành Cho Gia Công Kim Loại Thông Thường
| Người mẫu: | SB-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SB-43M DC 3mm Double Cut Solid Carbide Rotary Burr Kỹ thuật chính xác
| Người mẫu: | SB-43M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 14mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |
SD-3M Diamond Cut Carbide Burr - Để cắt kiểm soát thép không gỉ và Inconel
| Người mẫu: | SD-3M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 8mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 53mm |
SG-1BM Mũi Khoan Cắt Kim Loại Chóp Nhọn Bán Thành Phẩm Dùng Để Mài Răng
| Người mẫu: | SG-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
Dụng cụ cắt nhôm SE-3M Mài cacbua hàn bạc với độ đảo cực thấp
| Người mẫu: | SE-3M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
SC-5M Mũi Khoét Carbide Phủ AlTiN – Thiết kế cắt đơn với đường kính cắt 12.7mm cho hoàn thiện mịn
| Người mẫu: | SC-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |