Keywords [ carbide burr tool ] match 338 các sản phẩm.
SF-5M Bóng mũi hình quả kim cương cắt Carbide Burr - Để đánh bóng các đường cong vật liệu cứng
| Người mẫu: | SF-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Bộ mũi khoan carbide chống mài mòn, Bộ mũi khoan carbide nguyên khối để hoàn thiện bề mặt
| Người mẫu: | SH-5M DM, SF-5M ST, SC-5M DC, SG-5M DC, SE-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/77mm |
Long Shank Carbide Burr SL-4ML6 DC Tree Shape Double Cut cho công việc sâu
| Người mẫu: | SL-4ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 178mm |
SB-3M AlTiN phủ bọc thép thô cắt carbure Burr - Công cụ quay chống nhiệt cho thép không gỉ
| Người mẫu: | INOX SB-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SJ-3M AlTiN bọc đinh carbure cắt đôi để loại bỏ cổ phiếu cân bằng và hoàn thiện mượt mà
| Người mẫu: | SJ-3M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 8mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 53mm |
AlTiN phủ một cắt Carbide Burr để hoàn thiện sạch trên kim loại
| Người mẫu: | SD-3M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 8mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 54mm |
Bộ 5 mũi khoan carbide đa hình dạng với đường kính cắt 12.7mm và cán 6mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SA-5M AL,SF-5M INOX,SF-5M AL,SH-5M SK,SB-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/77mm |
SE-5ZML6 SC Extended Shank Carbide Burr với SC Cut Geometry và tổng chiều dài 170mm cho công việc khoang sâu
| Người mẫu: | SE-5ZML6 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 20mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 170mm |
Mũi khoan carbide SM-42ML3 cắt đơn cán dài với cán mở rộng cho bề mặt hoàn thiện mịn trong các ứng dụng sâu
| Người mẫu: | SM-42ML3 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |
Bộ 5 mũi khoan cacbua vonfram đường kính cắt 12,7mm với cán 6mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SH-5M AL,SL-4M SF,SG-5M DM,SB-5M ST,SC-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |