Keywords [ carbide burr tool ] match 338 các sản phẩm.
Bộ 5 mũi khoan carbide cắt đôi với cán 6mm cho gia công kim loại chính xác
| Người mẫu: | SN-4M DM/SG-2M ST/SM-5M AL/SB-2M CB/SK-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 6,3/12,7/19/22mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 54/58/64/67mm |
SB-3ML6 Mài Cán Dài Mở Rộng Bằng Carbide Dùng Để Đánh Bóng Tường Bên Trong Chống Ăn Mòn
| Người mẫu: | SB-3ZML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 10 mm |
| Chiều dài cắt: | 20mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 170mm |
Mũi Khoan Carbide Chống Dính 3mm Lớp Phủ Nano Xanh Dương Rắn Cho Bề Mặt Nhựa
| Người mẫu: | SC-41M DC, SB-41M DC,SC-41M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 1,5/2,5MM |
| Chiều dài cắt: | 6/11 triệu |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |
Mũi khoan cắt nhôm YG6 hợp kim vonfram SB-5 hiệu suất cao gia công kim loại màu
| Người mẫu: | SB - 5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SC-3ML6 Long Reach Carbide Burr Set Deep Narrow Slot Machining chính xác
| Người mẫu: | SC - 3ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 169mm |
Thiết kế chống rung động Long Shank Carbide Burrs SA-5ML6 Damping Design Cải thiện sự ổn định máy móc
| Cấp: | YG8 |
|---|---|
| Người mẫu: | SA-5ML6 DC |
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
SA-5M Mũi Khoét Carbide Phủ AlTiN với Đường Kính Cắt 12.7mm cho Bề Mặt Mịn
| Người mẫu: | SA-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SA-3M Virgin YG8 Grade Carbide Blank cho nghiền răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SA-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SC-5M YG8 Grade Tungsten Carbide Burr với thiết kế phút xoắn ốc để chế biến sắt đúc chính xác
| Người mẫu: | SC-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SA-5M A1225 Mài Côn Carbide Độ Bền Cao Với Lưỡi Cắt Đơn
| Người mẫu: | SA-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |