Keywords [ carbide burr tool ] match 338 các sản phẩm.
SA-5M Mũi Khoét Xi Lanh Cắt Kim Cương Không Cắt Đầu - Dùng cho Vật Liệu Cứng, Gia Công Mặt Phẳng và Mặt Bên
| Người mẫu: | SA-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Sản phẩm có độ bền cao, có độ bền cao, có độ bền cao
| Người mẫu: | SF-3ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 169mm |
SF-5M Sngle cắt mịn nguyên liệu nguyên liệu Tungsten Carbide Burr - Silver Brazing đảm bảo <0.15mm Runout
| Người mẫu: | SF-5M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SJ-5M Countersink 60° Double Cut Carbide Burr - Đối với Countersinking và công việc cạnh lỗ
| Người mẫu: | SJ-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
Các bộ đệm carbure đa năng cho các hoạt động mài mài mài kim loại chi tiết
| Người mẫu: | SA-5M DC, SA-5 DM, SC-5M DC, SF-5M DC, SA-5M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SA-5M AlTiN phủ Carbon Burr với cắt mịn đơn cho tháo chính xác - đường kính cắt 12,7mm
| Người mẫu: | SA-5M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SF-3M Phôi Carbide Vonfram Loại Nguyên Chất Hàn Bạc Gia Công Thô Dao Mài Carbide Tùy Chỉnh
| Người mẫu: | SF-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SL-2M Virgin Tungsten Carbide Preform - Silver Brazed Semi-Finished Carbide Burr với đường kính cắt 8mm
| Người mẫu: | SL-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
SE-41ML3 3mm Mũi Khoét Cán Dài Bằng Carbide Dành Cho Công Việc Chi Tiết Tinh Xảo Bằng Carbide Vonfram
| Người mẫu: | SE-41ML3 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 5,5mm |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |
SE-2M E0815 8mm cắt đường kính Tungsten Carbide Preform cho tùy chỉnh răng nghiền bán kết thúc Carbide Burr
| Người mẫu: | SE-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 15mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 60mm |