Keywords [ tungsten carbide rotary burrs ] match 293 các sản phẩm.
SG-5M hình cây cắt tốt gấp đôi Burr - Kết thúc bóng cao trên thép cứng
| Người mẫu: | SG-5M DF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SJ-6M Virgin YG8 Tungsten Carbide Blank cho sản xuất Burr xoay tùy chỉnh với đường kính cắt 16mm và loại Braze bạc
| Người mẫu: | SJ-6M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 16mm |
| Chiều dài cắt: | 14,5mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 62mm |
10 bộ Tungsten Carbide Burr Kit với 6mm Shank và thiết kế cắt đôi cho công nghiệp kim loại
| Người mẫu: | SL-5M DC,SL-5M AL,SL-5M ST,SF-5M SK,SF-5M ST,SC-5M SK,SA-5M SK,SA-5M DC,SA-5M ST,SA-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7/16mm |
| Chiều dài cắt: | 25/30mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70/75mm |
SH-5ZM H1232 Virgin Tungsten Carbide Blank
| Người mẫu: | SH-5ZM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
SG-3ML6 Mũi Khoét Xoay Cán Dài – Carbide Vonfram Cắt Đơn Dùng Cho Khu Vực Khó Tiếp Cận
| Người mẫu: | SG-3ML6 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 169mm |
Bộ 5 mũi khoan Carbide Tungsten với cán 6mm – Bộ dụng cụ đa hình dạng cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SL-4M INOX,SF-5M SK,SG-5M DC,SM-5M DC,SC-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |
Bộ 5 mũi khoan Carbide Tungsten với cán 6mm và cắt đôi cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SN-2M DM,SM-4M SK,SG-2M DK,SC-1M CB,SB-1M CB |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6/8/9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 9,5/16/19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 50/55/61/64mm |
SG-15M G1938 YG8 Tungsten Carbide Preform 19mm cắt đường kính bạc đúc bán kết thúc Burr
| Người mẫu: | SG-15M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 19mm |
| Chiều dài cắt: | 38mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 83mm |
5 phần Carbide Burr Kit với các hình dạng khác nhau trong vỏ nhựa bền và 6mm Shank
| Người mẫu: | SG-5M SF,SF-5M DM,SC-5M AL,SA-5M DM,SA-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Dụng cụ cắt nhôm SE-3M Mài cacbua hàn bạc với độ đảo cực thấp
| Người mẫu: | SE-3M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |