Keywords [ tungsten carbide rotary burrs ] match 293 các sản phẩm.
Bộ 5 mũi khoan xoắn hợp kim chống ăn mòn, Vỏ màu xanh, Răng và hình dạng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SD-5M AL/SN-4M SF/SG-2M ST/SM-5M DC/SC-2M CB |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 11/12.7/19/22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56/58/64/67mm |
Bộ 10 mũi khoan xoắn hợp kim cacbua với răng và hình dạng tùy chỉnh cho công việc kim loại
| Người mẫu: | SL-4M AL/SM-5M SF/SB-5M DC/SA-5M DM/SC-5M DC/SA-5M AL/SF-5M DC/SF-5M SC/SF-5M ST/SG-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |
SC-5M Ball Nose Aluminium Cut Carbide Burr - C12.72506AL cho chế biến kim loại mềm cong
| Người mẫu: | SC-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi Khoét Xi Lanh Đầu Tròn SC-5ZM - Lưỡi Cắt Kép cho Công Việc Cong và Phẳng
| Người mẫu: | SC-5ZM DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Oval Long Shank Rotary Burr SE-3ZML6 DC 150mm Shank cho Deep Cavity Concave Work
| Người mẫu: | SE-3ZML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 10 mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 166mm |
Mũi Khoét Xi Lanh Đầu Bi SC-5ZM Nhôm Cắt Mũi Khoét Cacbua - C1225 AL Dành cho Gia công Nhôm
| Người mẫu: | SC-5ZM AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Công suất cao Tungsten Carbide Burrs hiệu quả SD-5M Cho nghiền hàn cắt nối
| Người mẫu: | SD-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
SA-41ML3 Đường cắt Tungsten Carbide đơn với thân dài 75mm cho khoang sâu và tường bên
| Người mẫu: | SA-41ML3 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 1,5mm |
| Chiều dài cắt: | 6mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |
SD-5M Đầu Mài Mòn Carbide Hình Quả Bóng - Rãnh Đơn Thô cho Bề Mặt Cong và Gia Công Thô
| Người mẫu: | SD-5M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
SA-5M Mũi Khoét Xi Lanh Cắt Kim Cương Không Cắt Đầu - Dùng cho Vật Liệu Cứng, Gia Công Mặt Phẳng và Mặt Bên
| Người mẫu: | SA-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |