Keywords [ tungsten carbide rotary burrs ] match 293 các sản phẩm.
SM-1M Solid Carbide Taper Single Cut Rotary Burr - OAL 50mm Độ dài để gia công
| Người mẫu: | SM-1M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |
Mũi phay carbide SC-5M đầu tròn trụ - Lưỡi cắt đơn mịn cho gia công kim loại cong
| Người mẫu: | SC-5M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SL-4M Radius Taper Carbide Burr Blank cho mài răng tùy chỉnh trong YG8 Grade Tungsten Carbide
| Người mẫu: | SL-4M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
An toàn môi trường thân thiện Carbide Burr Drill Bit Quá nhanh loại bỏ Solid Carbide Burrs SN-4M
| Người mẫu: | SN-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
SF-5M Ball Nosed Tree Aluminium Cut Carbide Burr - Cho Máy gia công nhôm đa góc
| Người mẫu: | SF-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SA-5M Carbide Cylinder Rotary Burr - INOX Cut cho Stainless A12.72506 cho chế biến chung
| Người mẫu: | SA-5M TRONG |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SD-42ML3 Mũi Khoét Cán Dài Cắt Đơn Cacbua với Đường Kính Cắt 3mm và Chiều Dài Tổng Thể 75mm cho Bán Kính Bên Trong
| Người mẫu: | SD-42ML3 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 2,8mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |
Mũi Khoét Xoay Kim Cương SD-5M Cắt Kim Cương Cho Vật Liệu Cứng Đánh Bóng Bề Mặt Phức Tạp
| Người mẫu: | SD-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
SK-5M Sổ mũi 90° Mũi khoan hai lưỡi cacbua - Dùng cho lỗ thẳng đứng và vát cạnh góc vuông
| Người mẫu: | SK-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6.3mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54mm |
Chuyên nghiệp đơn cắt Carbide Burrs SC-5M cho công nghiệp kim loại gia công bề mặt hoàn thiện
| Người mẫu: | SC-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |