Keywords [ tungsten carbide rotary burrs ] match 293 các sản phẩm.
Mài dao carbide bán thành phẩm SH-2M Virgin Tungsten Carbide Silver Soldered với đường kính cắt 8mm
| Người mẫu: | SH-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SE-2M E0815 8mm cắt đường kính Tungsten Carbide Preform cho tùy chỉnh răng nghiền bán kết thúc Carbide Burr
| Người mẫu: | SE-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 15mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 60mm |
SF-3M Phôi Carbide Vonfram Loại Nguyên Chất Hàn Bạc Gia Công Thô Dao Mài Carbide Tùy Chỉnh
| Người mẫu: | SF-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SL-2M Virgin Tungsten Carbide Preform - Silver Brazed Semi-Finished Carbide Burr với đường kính cắt 8mm
| Người mẫu: | SL-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
Phôi hợp kim Vonfram YG8 SD-5M D12.711 với đường kính cắt 12.7mm để sản xuất mũi khoan tùy chỉnh
| Người mẫu: | SD-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
YG8 Grade Tungsten Carbide Preform với đường kính cắt 12,7mm và bạc đúc cho sản xuất Burr tùy chỉnh
| Người mẫu: | SE-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
YG8 Grade Tungsten Carbide Preform với đường kính cắt 6mm và loại đặc cho sản xuất mũi khoan tùy chỉnh
| Người mẫu: | SK-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 3 mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |
Bộ đệm xoay 10 mảnh TiAlN ¢ Bộ đa hình hiệu suất cao
| Người mẫu: | SB-3M DC/SA-3M IN/SA-3M SC/SC-3M DC/SF-5M AL/SF-5M DM/SF-5M DC/SG-5M DC/SG-5M SK/SL-4M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 119/25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64/70mm |
5 phần Rotary Burr Set ️ Bộ khởi động với hình dạng thiết yếu
| Người mẫu: | SA-5M DM/SA-5M AL/SC-5M AL/SF-5M DM/SG-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Bộ 8 mũi khoan hợp kim vonfram với cán 6mm cho công việc kim loại chính xác
| Người mẫu: | SK-2M DC,SJ-2M SC,SN-4M DC,SF-3M SK,SH-3M SK,SF-1BM ST,SB-1BM CB,SC-1BM CB |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6/8/9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 4/7/12,7/16/19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 49/52/58/61/64mm |