Keywords [ tungsten carbide rotary burrs ] match 293 các sản phẩm.
SD-42ML3 Đường quay carbide cắt đơn với đường kính thân 3mm và chiều dài tổng thể 75mm cho khoang sâu
| Người mẫu: | SD-42ML3SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 2,8mm |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |
ISO9001 Chứng nhận Carbide Rotary Burr SG-5ZM Độ chính xác cao 25mm
| Người mẫu: | SG-5ZM DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SL-4M Carbide Rotary Burrs Thiết kế chống dính cho chế biến nhôm hiệu quả
| Người mẫu: | SL-4M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
Mũi Khoét Carbide Chống Dính SA-5M Dùng Cho Gia Công Nhôm Nhựa
| Người mẫu: | SA-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SL-42M DC tốc độ cao Tungsten Carbide Burrs cho hàng không ô tô
| Người mẫu: | SL-42M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |
Bộ 8 mũi khoan carbide 6mm tùy chỉnh răng và hình dạng
| Người mẫu: | SH-5M DM/SL-4M DM/SF-5M ST/SB-5M ST/SA-5M AL/SC-2M CB/SB-2M CB/SG-2M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 19/25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 65/70/73/77mm |
6mm Shank Tungsten Carbide Burrs Set với đường kính cắt 12,7mm và đa hình dạng và cắt cho công việc kim loại
| Người mẫu: | SL-4M ST/SF-5M IN/SG-5M DC/SM-5M ST/SC-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |
5 phần Tungsten Carbide Burrs Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho chế biến kim loại chính xác
| Người mẫu: | SN-4M SC/SJ-5M SF/SJ-5M DM/SK-5M SC/SD-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6.3/11/12.7mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54/56/58mm |
5 mảnh Carbide mang theo Carving Burr Set Custom Shape Rotary Burr Drill Bit
| Người mẫu: | SB-2M CB/SD-5M AL/SE-5M SK/SG-5M SK/SK-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 6.3/11/19/22/25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54/56/64/67/70mm |
Solid Tungsten Carbide Burr Bits 3mm Nano Blue phủ với thiết kế bôi trơn nâng cao
| Người mẫu: | SA-41M DC,SB-41M DC,SC-41M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 1,5mm/2,5mm |
| Chiều dài cắt: | 6mm/11mm |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |