Keywords [ tungsten carbide rotary burrs ] match 293 các sản phẩm.
Mũi khoan xoắn SM-5M Carbide với Lưỡi cắt Nhôm - Thích hợp cho hoàn thiện bề mặt kim loại thông thường
| Người mẫu: | SM-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
SA-1M 6mm Solid Carbide Single Cut Rotary Burr 50mm Tổng chiều dài cho công việc kim loại
| Người mẫu: | SA-1M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |
SB-43M DC 3mm Double Cut Solid Carbide Rotary Burr Kỹ thuật chính xác
| Người mẫu: | SB-43M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 14mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |
SJ-5M 60° Countersink Carbide Rotary Burr cắt đơn mịn cho công việc lỗ chamfer
| Người mẫu: | SJ-5M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
Bộ 10 Mũi Khoan Vonfram Cacbua với Cán 6mm – Bộ Mũi Khoan Quay Đa Hình Dạng Hoàn Chỉnh cho Gia Công Kim Loại
| Người mẫu: | SA-5M AL/SA-5M SK/SA-5M INOX/SF-5M SK/SF-5M AL/SG-5M SC/SM-5M DC/SM-5M AL/SE-5M AL/SD-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/11/25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 556/67/70mm |
Diamond Cut Silver Brazed Tungsten Burr SG-3M Carbide thô chính xác cao với dòng chảy thấp
| Người mẫu: | SG-3M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
Mũi khoan cắt nhôm YG6 hợp kim vonfram SB-5 hiệu suất cao gia công kim loại màu
| Người mẫu: | SB - 5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SA-5M 5 trục CNC chính xác Tungsten Carbide Burr với độ dung nạp 0.1mm và hàn đồng bằng bạc
| Người mẫu: | SA-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Bộ 10 mũi khoan hợp kim vonfram với đường kính cắt 12,7mm và cán 6mm cho công việc kim loại nâng cao
| Người mẫu: | SM-5M DM,SG-5M SC,SM-5M SK,SM-5M DC,SE-5M DC,SF-5M AL,SH-5M DM,SH-5M SK,SB-5M SK,SF-5M INOX |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70mm |
SC-5M YG8 Grade Tungsten Carbide Burr với thiết kế phút xoắn ốc để chế biến sắt đúc chính xác
| Người mẫu: | SC-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |