Keywords [ tungsten carbide rotary burrs ] match 293 các sản phẩm.
SH-5M Mũi Khoét Cán Tốc - Thiết kế cho gia công kim loại màu
| Người mẫu: | SH-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 77 |
SF-5ML6 Long Shank Double Cut Rotary Burr - 150mm Shank cho công việc hố sâu và khoang linh hoạt
| Người mẫu: | SF-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 175mm |
SG-5ML6 Long Shank Double Cut Rotary Burr 150mm Shank cho sâu khoang và công việc đường viền phức tạp
| Người mẫu: | SG-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 175mm |
SA-5M Double Cut Carbide Rotary Burr - Cho cắt kim loại chung và hoàn thiện bề mặt
| Người mẫu: | SA-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SM-5ML6 Long Shank Taper Double Cut Rotary Burr - M12.72206 cho công việc hố sâu và dốc
| Người mẫu: | SM-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 172mm |
SM-5M Mài Cắt Carbide Hàn INOX cho Gia công Thép Không Gỉ và Thép Thông Thường
| Người mẫu: | SM-5M TRONG |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
Mũi Khoét Lỗ Bi Carbide Cán Dài SD-5ML6 DC Mũi Khoét Lỗ Bi Chịu Mài Mòn Cao
| Người mẫu: | SD-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 161mm |
Mũi khoan carbide vonfram SC-5M C12.725 cắt đôi chuyên nghiệp cho gia công kim loại nói chung
| Người mẫu: | SC-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SB-5M Mũi Khoét Cán Chày Carbide - Kiểu Cắt B12.72506 INOX Dùng Cho Gia Công Kim Loại
| Người mẫu: | SB-5M TRONG |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Tệp xoay cacbua hiệu suất cao, hàn bạc, chiều dài cắt 25mm, SC-5M AL
| Người mẫu: | SC-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |