Keywords [ tungsten carbide rotary burrs ] match 293 các sản phẩm.
Mài dao hợp kim vonfram chống ăn mòn SG-3M cắt đôi cho môi trường biển
| Người mẫu: | SG-3M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SF-5ML6 Mũi Khoét Lỗ Mở Rộng Cán Chính Xác Dụng Cụ Đặc Biệt Cho Lỗ Khuôn Sâu
| Người mẫu: | SF - 5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 175mm |
Công dụng nặng Tungsten Carbide Burrs SF-5M bền Không có lớp phủ để làm sạch hàn
| Người mẫu: | SF-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi Khoét Xoay Carbide Chuyên Nghiệp Gia Công Kết Cấu Thép
| Người mẫu: | SB - 5M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Laser khắc nén nón Carbide Burr SF-3M OEM Tungsten Carbide Deburring Bits
| Người mẫu: | SF-3M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
Bộ 5 mũi khoan xoắn bền bỉ với hộp đựng bằng nhôm
| Người mẫu: | SB-2M CB/ SD-5M AL/ SE-3M SK/ SG-3M SK/ SK-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6,3/11/16/19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54/56/61/64mm |
SM-4M chất lượng cao Carbide Burr- Tiến bộ đường viền chiều sâu dần dần
| Người mẫu: | SM-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| đường kính shannk: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
Bộ Dũa Mài Carbide Hộp Đỏ Công Nghiệp 5 Chi Tiết Có Thể Tùy Chỉnh Cấp YG8
| Người mẫu: | SH-5M DM/SF-5M ST/SC-5M DC/SG-5M DC/SE-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/77mm |
Bộ mũi khoan Tungsten đa năng, hộp xanh, cho gia công nhôm đa dụng
| Người mẫu: | SD-5M AL/SN-4M SC/SC-2M CB/SM-5M DC/SG-2M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 11/12.7/19/22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56/58/64/67mm |
Thiết bị tungsten Carbide Burr chuyên nghiệp 5 phần Carbide Rotary Burr Set
| Người mẫu: | SA-5M DC/ SB-5M DM/ SB-5M ST/ SC-5M DC/ SF-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |